14 ตอบกลับ

ไม่มีหรอกค่ะ อย่าใช้ครัมพวกนั้นเลย มันไม่ได้ผลหรอกคะ ถ้าอยากใหญ่จริงๆแนะนำว้าให้อ้วนค่ะ แต่ขึ้นอยู่กับร่างกายคุณแม่ อย่างเราถ้าอ้วนจะออกแก้ม ขา เอว ร่างกาย และนมตามลำดับค่ะ นมอาจจะใหญ่ขึ้นเเต่อ้วนด้วยแน่นอน

น่าจะมีนะคะ แต่ไม่ได้ผล ครีมไม่สามารถทำอะไรแบบนี้ได้ค่ะ นอกจากหยุดให้นมลูกแล้ว ก็ไปศัลยกรรมหน้าอก ให้หมอวัดให้เอา ให้เท่ากันทั้งสองข้าง

ทำไมอยากนมใหญ่ละ อึดอัดมากนะหาไซส์ใหญ่ใส่ก็ยากมาก มีแต่แบบพิเศษและราคาแพงที่เราใส่ได้ก็มีแต่ไซส์40+ ไม่ดีเลยอึดอัดไปหมด😭

เป็นปัญหามากสำหรับหลายๆคนที่นมใหญ่555 หนักอีกต่างหาก ขอแบบกลางได้ไหม😂 ไปเดินตลอดมรแต่เล็กๆ ไม่เล็กก็มีแต่แบบของคนแก่ ทุกวันนี้เค้าเตอร์แบรนด์เลย แพงมากแม่555

ให้ลูกดูด ทั้ง2ข้างค่ะไม่งั้นนมก็โตข้างเดียวอะไรก็ช่วยไม่ได้นอกจากไปเสริมเอาค่ะ

ไม่มีหรอกจ้าแม่ความคิดส่วนตัวนะนมใหญ่แล้วมันหนักจ้าทำอะไรยาก

😂😂😂

มีแต่ฟอกสบู่แล้วมันจะตึงๆขึ้นแต่ก็ไม่ได้ตลอดไปค่ะ

VIP Member

ไม่มีหรอกค่ะ ของพวกนี้หลอกขายทั้งนั้นค่ะ

จะเอากี่ซีซี ถือเงินแล้วไปหาหมอเลยจ้าาา

ซิลิโคนค่ะ กี่ซีซีก็ว่ากันไปค่ะแม่

5555ไม่มีค่ะ ต้องศัลยกรรมเอาแม่