64 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้26สัปดาห์ก็เริ่มมีน้ำใสๆออกมาแล้วค่ะ

VIP Member

มาหลังคลอดดีที่สุดค่ะ มาไวเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

บ้านนี้พอคลอดก็เอาลูกเข้าเต้า น้ำนมก็มาเลยค่ะ

นี่จะ 9 เดือน ยังไม่มาเลยคะ ยังไม่มีวี่แววเลย

แต่ละคนไม่เหมือนกันค่า คุณแม่ไม่ต้องเครียด

หลังคลอด 2-4 วันค่ะ (เราผ่าคลอดทั้ง3ท้อง)​

VIP Member

ของเราหลังคลอด5วัยเลยค่ะแล้วก้อมีน้อยมากๆ

บ้านนี้5เดือนค่ะบีบดูมีน้ำนมออกมาแล้วจ้า

บ้านนี้มีตอน 16wจ้า แต่เป็นน้ำใสๆเหลืองๆ☺️

ของเราไหลไม่หยุดตั้งแต่ยังไม่คลอดเลยคะ