70 ตอบกลับ

VIP Member

พึ่งตะ17วีคอย่าพึงซื้อเลยค่ะดีที่สุดเข้าเดือนที่7ค่อยซื้อดีกว่าน่ะค่ะน้องยังไม่เป็นตัวเลย

ท้องแรกจะคิดเยอะน่ะค่ะเพราะเราไม่รู้ว่าท้องอรงนี้เป็ยรังไงบ้าง

บ้านนี้ก้ทยอยซื้อค่ะแม่ ซื้อเร็วเป็นผลดีกับเราค่ะ เพราะเวลาท้องโตเราจะไปเดินซื้อลำบากค่ะ

เริ่มเตียมตั้งแต่5เดือน ตอนนี้ เหลือแค่ของใช้ นิดหน่อย ช๊อปไปเรื่อยๆ ตอนนี้ 8 เดือนแล้วค่ะ

รอไปดูเพสวันที่30มิถุนาก่อนจร้าพอรู้เพสแล้วก็จะทยอยซื้อเหมือนกันตอนนี้ได้19สับดาห์จร้า👶

เริ่มซื้อตั้งแต่13วีคค่ะทะยอยซื้อไปเรื่อยๆค่ะตอนนี้33วีคแล้วก้อยังไม่ครบเลยค่ะ😁😁😁

บ้านนี้เตรียมเฉพาะของใช้จำเป็นสำหรับคลอดที่รพ.ตอนนี้37วีคค่ะเริ่มเตรียมตอน35วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คุณยายซื้อของเล่นเด็ก 3 ขวบและเก้าอี้นั่งเด็กให้แล้วจ้าาาา หลานเพิ่ง 22 weeks 55555555

ซื้อไปเถอะค่ะลูกของเราเอาที่เราสบายใจดีกว่าเราก็ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนกว่าค่ะ

VIP Member

ซื้อตอน 10w ค่ะ ยิ่งมีลดราคาเราซื้อตุนไว้เลยค่ะ พวกน้ำยาปรับผ้านุ่ม ขวดนมงี้😁

TapFluencer

บ้านนี้ พอรู้ว่าหัวใจเต้น ก็เริ่มทยอยซื้อเลย พอรู้เพศซื้อไม่หยังเลยตอนนี้