12 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะเลือดมาวันที่7ก.พ ผลออกเมื่อวันที่21ที่ผ่านมา ความเสี่ยงต่ำ 1:500 ไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำจ้า แต่ถ้าใครที่มีผลความเสี่ยงสูงตั้งแต่ 1:250 ลงไปหมอจะให้ไปเจาะน้ำคร่ำต่อจ้า

บ้านนี้เลือกเจาะน้ำคร่ำค่ะชัวร์สุดไม่ต้องเจ็บหลายรอบเพราะถ้าตรวจเลือดแล้วมีความเสี่ยงสูงก็ต้องมาเจาะน้ำคร่ำอยู่ดีเสียตังรอบเดียวจบเลยค่ะ😊

เจาะเลือดก่อนมีเสี่ยงสูงเลยเลยส่งตัวไปเจาะน้ำคร่ำที่โรงบาลจังหวัดค่ะผลออกมาปกติได้รู้เพศของลูกด้วยค่ะหากแม่คนไหนฝากครรภ์ที่โรงบาลรัฐ

บ้านนี้เจาะเลือดก่อนค่ะ มีความเสี่ยงสูง ถูกส่งตัวไปเจาะน้ำคร่ำที่ร.พ จังหวัด เจ็บนิดเดียวค่ะ

ตรวจแล้วต้องรอผลเลือด ถ้าต่ำไม่ต้องเจาะ ถ้าสูงต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ

VIP Member

บ้านนี้มีนัดเจาะนํ้าครํ่า 16w6k แอบกังวนนอนไม่หลับ ✌🏻🤰🤦‍♀️

จะได้เจาะเลือดก่อนค่ะ ถ้าเสี่ยงสูงก็ได้เจาะน้ำคร่ำต่อ

แค่เจาะเลือดเองจ้า เจาะน้ำคร่ำสำหรับคนที่ผิดปกติน้า

Super Mum

บ้านนี้ตรวจแบบเจาะเลือดค่ะ

เจาะเลือดตรวจโครโมโซมค่ะ