60 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ ขอถามได้ไหมคะ เกิดจากอะไร แม่บ้านนี้ท้องได้21wแล้ว แต่มีเลือดไหลออกตลอดนอนรพมา1อาทิตย์แล้วคะ ยังหาสาเหตุไม่ได้เลยคะ

สู้ๆนะคะ

เหมือนกันเรยคะ น้องมาอยู่ได้แค่ 4 เดือนครึ่ง เพราะเราเครียดมากเกินไปถ้าเรื่องแฟนเรื่องที่บ้าน😓

เสียใจด้วยนะคะแม่ น้องเสียเพราะอะไรคะอยากทราบสาเหตุจะได้ระวังตัว อายุครรภ์เท่ากับแม่บ้านนี้เลย

น้ำคร่ำเราแตกค่ะ อาการเหมือนน้ำเดินก่อนกำหนดแต่ว่าอายุครรภ์เราน้อยค่ะน้องจึงไม่สามารถอยู่ต่อได้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่🥺 สู้ๆนะคะพักร่างกายให้แข็งแรงเดี๋ยวน้องก็กลับมาค่ะ✌️❤️

สู้ๆน่ะค่ะ ดูแลตัวเองให้แข็งแรงทั้งร่างกายและจิตใจ สักวันน้องจะกลับมาค่ะแม่

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ น้องเสียจากสาเหตุอะไรคะพอดีอายุครรภ์เท่ากันเลย❤️✌🏻

น้ำคร่ำแตกค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ ขอโทษนะคะขอทราบสาเหตุได้ไหมคะ พอดีจะเข้า5เดือนเเล้วค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่...เป็นกำลังใจให้นะค่ะ..เดียวน้องก็กลับมาหาคุณแม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะน้องเสียเพราะสาเหตุอะไรค่ะพอดีอายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ

น้ำคร่ำเราแตกค่ะ

สู้ๆน่ะค่ะเราก็แท้ง5เดือนสามครั้งแล้วค่ะเดี๋ยวเค้าก็กลับมาใหม่