11 ตอบกลับ

เส้นดำที่ท้องไม่แน่ใจว่าบอกเพศได้ไหมนะคะ แต่ตอนท้องลูกสาวเส้นดำที่ท้องเห็นไม่ชัด แต่พอท้องลูกชายเส้นดำเข้มมากค่ะตอนนี้ 24 สัปดาห์ ผช.ค่ะ

บ่งบอกเพศน้องไม่ได้ค่ะแม่ ขนาดซาวด์ยังไม่รู้ผล100% เลยค่ะ นอกจากตรวจNIPTY หรือเจาะน้ำคร่ำค่ะ บ้านนี้ก็มีเส้นดำตรงกลางชัดมาก ได้ลูกชายค่ะแม่

บ้านนี้มีจางๆค่ะ แม่ทักว่าโบราณเค้าบอกถ้ามีเส้นจะได้ลูกชาย บ้านนี้ไปซาวมาได้ลูกชายค่ะ ไม่รู้ว่าบังเอิญรึป่าวนะคะ😅

VIP Member

เส้นดำบอกเพศลูกไม่ได้ค่ะ เรายังไม่มีเส้นดำขึ้นเลยนะคะ อายุครรภ์ 10วีค คุณแม่เริ่มตรวจ NIPT ได้แล้วค่ะ ถ้าอยากรู้เพศลูก

บอกเพศไม่ได้ค่ะ บ้านนี้5 เดือน แล้ว ไม่มีเส้นดำขึ้น ได้ลูกชาย

เส้นสีดำ ขนาดท้อง ลักษณะท้อง บอกเพศลูกไม่ได้นะคะ

บอกไม่ได้เลยค่ะแม่ เพราะมีเกือบทุกคนเลย

Super Mum

ไม่ได้นะค่ะ อัลตร้าซาวด์ค่ะบอกเพศ

Super Mum

ไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะ

VIP Member

บอกเพศลูกไม่ได้ค่ะแม่