179 ตอบกลับ

ผมชื่อน้องกุนซือครับ ผมอายุ 13 วันครับ ผมเป็นลูกชายคนแรกของแม่กับพ่อ เป็นแก้วตาดวงใจของครอบครัว ผมกินนมเก่งมากเลยครับ ขอรูปหล่อๆให้ผมด้วยนะครับ 🧸🧡

สวัสดีค่ะนู๋ชื่อ ไอติม🍦 อายุ 10 เดือน 10 วัน ฟัน 1 ซี 🤣 ติดเจ้าแม่งองแงม หวังว่ายิ้มของนู๋จะทำให้หลายๆคนยิ้มได้อย่างมีความสุข และยิ้มตามไปกับนู๋นะค่ะ

ต้าวอ้วน #มาเฟีย🐷😍 สาวน้อย 1เดือน29วัน หนูกินเก่งมากๆ แล้วก็ชอบคุยโม้คุยอ้อแอ้กับแม่ตลอดเลย❤️ เวลาหนูยิ้มตาหนูจะหายเพราะแก้มหนูบังมิดเลย อิอิ😆

VIP Member

น้องธีรเองครับมาตอนรับวันฮาโลวีนปีที่ 2 แต่รอบนี้ร่วมตีมกับเค้าหน่อย มาร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ ขอหัวใจให้ผีน้อยหน่อยได้มั้ยครับ❣️❣️❣️ #ฮาโลวีน

สาวน้อยราชบุรี ต้าวอ้วนไอริส 6เดือน6วัน อารมณ์ดีชอบคุยอ้อแอ้ แต่จะชอบเล่นกะพ่อมากกว่า ชอบเล่นน้ำเป็นที่สุด เวลาได้อาบน้ำ จะยิ้มเหงือกบานเชียว

สาวน้อยของแม่ 44วัน น้องอานิส ผู้ที่เลี้ยงง่าย ไม่งอเเง เด็กนมเเม่ นน.เเรกเกิด2940 44วัน นน.4โลกว่าเเล้วจร้า สาวน้อยแก้มป่อง โตวันโตคืน ไม่ดื้อไม่ซน

สวัสดีครับผมชื่อเด็กชาย กิตติภูมิ ภูงามทองครับ ผมอายุ 1 ขวบ 1เดือน ครับ ผมเดินไม่ดื้อเรยครับพี่ๆ ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ น้องเข้ม

น้องเอิร์ธ เด็กน้อย 1 ปี 1 เดือน 7 วัน เด็กที่อารมณ์ดี ร่าเริง เลี้ยงง่าย เจ้าจอมแสบมาพร้อมฟัน 2 ซี่ และผมที่ดกดำ ต้าวก้อนความสุขของแม่😊😘

ผมชื่อน้องออกัสคับ ยิ้มเก่ง อารมณ์ดี ชอบให้คนเล่นด้วยคุยด้วย และชอบขี้อ้อน เวลานอนชอบเอาขามาก่ายคุณแม่พอคุณแม่เอาขาออกก้จะตื่น😍

กระต่ายน้อยณิฌา 3 ขวบ 5 เดือนแล้วค่ะ หนูเป็นเด็กร่าเริง สดใส มีน้ำใจ รู้จักแบ่งปัน หนูคือความรักคือดวงใจของทุกคนในครอบครัวเลยค่ะ 🥰🥰