179 ตอบกลับ

รู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่ได้จ้องตากับเจ้าตัวน้อยแล้วเขาก็มองตาเรากลับพร้อมกับรอยยิ้มและแววตาแห่งความสุขที่สื่อถึงกันได้อย่างบริสุทธิ์และอบอุ่นแบบที่ไม่เคยสัมผัสมาก่อน

VIP Member

สวัสดีค่ะ หนูชื่อน้องบียูค่ะ กว่าจะมาเป็นน้องบียูนี้ไม่ใช่เล่นๆนะคะ คุณแม่ฝังเข็มคุมกำเนิดมาตั้ง9ปี กว่าแม่หนูจะยอมเอาเข็มออกและมีหนูได้คุณพ่อหนูต้องอ้อนถึง9ปีเลยค่ะ

เมื่อแม่อยากได้รูปน่ารักๆจากลูก แต่บางครั้งแม่ก็อาจจะไม่ได้สมหวังตลอดไป 🤣 สีหน้าลูกบ่งบอกความรู้สึก ฮาโลวีน ได้อย่างชัดเจน 🎃 ไม่เน้นหล่อ เราเน้นตลก 🤩 น้องอชิ ลูกแม่ออย

สวัสดีค่ะ หนูชื่อน้องนาดีน เป็นลูกสาวคนแรกของป่ะป๊า และ หม่าม๊า ชื่อของหนูแปลว่าความหวัง เพราะหนูเป็นดวงใจของป๊าม๊าค่ะ วันนี้หนูอายุครบ 1 เดือนพอดี หนูจะรีบโตเร็วๆนะคะ

VIP Member

น้องไอวาร์ แรกคลอดหนัก3495กรัม ปัจจุบันหนัก12.5กิโลกรัม ตอนนี้11เดือนจ้ำม้ำมากเลยคุณหมอให้คุมอาหารเพราะน้องน้ำหนักเกินเกณฑ์ คุมไปคุมมา สรุปหนักว่าเดิม😁 #TAPContests #TAPHalloween2022 #HalloweenFestival

TapFluencer

สวัสดีค่ะ หนูชื่อเอลินนะค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 9 เดือนกว่าแล้วค่ะ หนูเป็นเด็กอารมณ์ดี ยิ้มเก่ง ที่สำคัญช่วงนีเกินเก่งมากๆเลยค่ะ คุณแม่ทำอะไรให้ทาน ก็ทานหมดตลอดเลยค่ะ 😆😆😆

สวัสดีครับ ผมชื่อ ด.ช.ณัฏฐสิทธิ์ เพลินพร้อม ชื่อเล่นน้องปลาวาฬ อายุ 4เดือน4วัน หนูเป็นเด็กนมแม่100% หนูพลิกคว่ำได้ตั้งแต่3เดือน จับขวดนมกินเองได้แล้วคับ หนูชอบให้คนชวนคุย

น้องอาชิ หนุ่มน้อยวัย 8 วัน น้ำหนักแรกเกิด 2965 กรัม เป็นหนุ่มน้อยอารมณ์ดี เลี้ยงง่าย ไม่งอแงเลย ร้องเมื่อหิวและเวลาไม่สบายตัวเท่านั้นจ้า ยังไง ก็พี่ๆเอ็นดูผมนะครับ🥰🥰🥰

อาตี๋น้อยตัวแสบ 🥰😘😍 ใครเห็นก็ต้องหลงรัก ขี้โม้อารมณ์ดี คุยเก่ง ยิ้มเก่ง นมเเม่เต้าล้วนคับป๋ม ตอนนี้ 2 เดือน 26 วันแล้วจ้าา #ลูกชายคนแรก #เหลนคนแรกของตระกูล #เด็กน้อยicsi

VIP Member

หน้าทะเล้นแบบนี้ มัดใจใครได้มั้ยครับ น้องพีทปกติเป็นเด็กฟันสวยมากไม่เคยผุ แต่มาปีนี้ฟันหลอต้อนรับฮาโลวีน 7 ขวบพอดี เห็นแต่เขี้ยวมองดูไปเหมือนท่านแดร็กคูล่าเลย