75 ตอบกลับ

เเอปนี้ดีค่ะติดตามพัฒนาการตั้งเเต่ลูกคนโตยันลูกคนที่สองค่ะ คือดีค่ะ

เป็นฟีเจอร์ที่ดีและมีประโยชน์สำหรับคุณแม่มือใหม่มากๆเลยค่ะ

มีประโยชน์และความรู้เยอะมากค่ะ ขอบคุณที่สร้างแอปดีๆแบบนี้🙏

ใช้แอปนี้มาตั้งแต่ลูกคนที่1 ตอนนี้ตั้งครรภ์คนที่2แล้วค่ะ

VIP Member

ใช้แอปนี้เพื่อดูและเปรียบเทียบพัฒนาการของลูกตลอดเลยค่ะ

ฟีเจอร์​ใหม่ติดตามผ้าอ้อมได้​ด้วย​ ดีค่ะ.. ประทับใจค่ะ..

เป็นแอพที่ดีมาก มีติดตามการเปลี่ยนผ้าอ้อมด้วย 👍👍👍👍👍

ถูกกติกามั้ยคะที่อยากได้มากตอนนี้ก้ กระโถน ..ล่ะค่ะ

ดีมีประโยชน์และให้ความรู้เรื่องเล็กน้อยของลูก

ตัวช่วยที่ดีไว้ติดตามพัฒนาการของลูกทั้ง 2 คนค่ะ