75 ตอบกลับ

ดีมากค่ะแอพนี้ ใช้ตั้งแต่ตอนตั้งครรภ์ จนตอนนี้ลูก1ขวบ3เดือนแล้วค่ะ และยังคงใช้ต่อเนื่องเพื่อติดตามพัฒนาการของลูกค่ะ

VIP Member

เป็น application ที่ทันสมัยน่ารักใช้งานง่ายช่วยจัดการชีวิตคุณแม่ของเราให้ง่ายขึ้นแถมยังมีทริคและความรู้ต่างๆอีกด้วย

เรื่องขี้ขี้ที่ต้องฝึกกันตั้งแต่เด็ก กระโถนมาน่ารักๆเป็นตัวช่วยที่ดีที่จะฝึกน้องนั่งขับถ่ายให้เป็นเวลาค่ะ :)

VIP Member

พึ่งรู้ว่ามีฟีเจอร์นี้ คือดีมาก สำหรับแม่ๆมือใหม่ ที่มักจะกังวลหลายๆอย่าง ไม่ใช่แค่เรื่องอุจจาระ

แอปนี้ดีมากค่ะ ใช้ตั้งเเต่ตั้งครรภ์จนคลอดค่ะ ที่ดีมากๆเลยคือเเนะนำเรื่องการกินหรือการทำอาหารค่ะ

ใช้เเอพนี้ตั้งเเต่ตั้งครรภ์จนตอนนี้น้องโตเเล้วก้อยังใช้อยู่ได้ความรู้จากเเอพนี้เยอะมากเลย😊

Super Mum

ฟีเจอร์นี้ดีมากๆ เลยค่ะ นอกจากบันทึกติดตามผ้าอ้อมแล้ว ยังให้รายละเอียด และความรู้อีกด้วยค่ะ

VIP Member

ใช้แอพนี้ตั้งแต่แรกตั้งท้องจนตอนนี้ลูกชาย 3เพือนกว่าแล้วค่ะ❤️ เหมาะกับคุณแม่มือใหม่มากๆเลย

สามารถศึกษาหาความรู้เกี่ยวกับลูกน้อยได้ที่theAsianparent นี้👍ไม่ว่าจะเป็นคุณแม่หรือคุณพ่อมือใหม่

เป็นแอพที่ดีมาก มีประโยชน์ต่อคุณแม่มากๆเลยค่ะเป็นตัวช่วยเตือนของคุณแม่ได้ดีเลยค่ะ