61 ตอบกลับ

ช้าตรงไหนคะเขาก็ฝากประมาณนี้ทั้งนั้นแหละค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ฝากเลยค่ะ 17 w กลัวหมอด่าเหมือนกัน

อย่ากังวลนะคะ หมอไม่ทำให้คุณแม่เครียดค่ะ😍♥️

บ้านนี้ฝากตอน6เดือนค่ะเพราะพึ่งรุ้ตัวว่าท้อง😂

เหมือนกันเรยค่ะ555🤣

ไม่ช้าจ้าฝากอายุครรภ์ประมาน2เดือนพอดีเลยคะ

เราไปฝากตอน3เดือนจ้า เพราะเพิ่งรู้ว่าท้อง 555

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนไปฝาก คิวแรกเลย ตื่นเต้น

VIP Member

ฝากเร็วบำรุงเร็วค่ะ บ้านนี้ฝากตอน2เดือนค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน6เดือนหมอเเนะนำอย่างดีมากคะ555

ไปฝาก13สัปดาห์เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้37แล้ว