65 ตอบกลับ

บ้านนี้เจอตอนสัปดาห์ที่ 9 ตอนนี้ 20 สัปดาห์แล้วค่ะ ใจเย็นๆนะคะคุณแม่😍😍🥰

ขอบคุณแม่มากๆจ้า ตื่นเต้นอยากเจอน้องไวๆแล้ว🥰

4w5dไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะเจอแต่ถุงครรภ์หมอบอกน้องยังเล็กมากๆค่ะแม่

รอก่อนเนอะ เผื่อน้องแอบอยู่🥰

บ้านนี้ หมอนัดวันจันทร์ นี้ก็9w แล้ว ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะลุ้นๆๆๆ

ไปซาวมาเจอน้อง แต่หัวใจน้องไม่เต้น

บ้านนี้ฝากเมื่อวาน 6wกับ3วัน เจอน้องแล้ว ได้ยินเสียงหัวใจด้วยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะเจอน้องเร็วมากๆ🥰🥰

VIP Member

บ้านนี้ 6 สัปดาห์เจอน้องแล้วค่ะ คุณหมอซาวทางช่องคลอดให้ค่ะ

ลองขอหมอซาวทางช่องคลอดดูนะคะแม่

ใจเย็นๆนะคะของเราเจอน้องตอน10วิคเลยค่ะถึงจะเห็นเป็นตัวน้อง

ขอบคุณแม่มากๆจ้า อยากเจอใจจะขาดแล้วค่ะ🙏🏻🙏🏻

VIP Member

เจอตอน11วีคค่ะไปซาวครั้งแรก9วีคก็ไม่เจอน้องมาเจอตอน11วีค

ของคุณแม่มากๆจ้า🥰

ซาวด์ตอน 6 week ค่ะ เจอตัวน้องเล็กมากค่ะ ขนาด 0.31 เองค่ะ

ขอบคุณแม่มากๆจ้า🙏🏻

บ้านนี้ตอน 6w เจอเป็นไข่แดงค่ะ พอ 7wเจอหัวใจน้องค่ะ

ดีใจด้วยนะคะแม่🥰

บ้านนี้เจอนี้เจอน้องตอน 9 w ค่ะ พร้อมหัวใจน้องค่า

ขอบคุณมากจ้า🙏🏻