65 ตอบกลับ

ตอน6วีคซาวเจอแต่ถุงเหมือนกันคะ หมอนัดอีกรอบ 10วีค เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นแล้วคะ

ลุ้นๆคะขอให้เจอนะคะ

ตอน6สัปดาห์เค้าก็มีแค่ถุงครรภ์เหมือนกันค่ะ เจอน้องต้อง10สัปดาห์ดุ๊กดิ๊กแล้วด้วยค่ะ

ขอบคุณแม่มากๆจ้า อยากเจอน้องแล้วตื่นเต้นมากๆค่ะ🙏🏻🥰🥰

สัปดาห์ที่5เข้าที่6 ยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ ถุง1.40 ตอนนี้สัปดาห์ทื่8 แล้ว เจอแล้วจ้า

ดีใจด้วยนะคะแม่🙏🏻🥰🥰🥰

บ้านนี้เจอน้องตอน 8W จ้า หัวใจน้องเต้นรัวๆเลยค่ะ แต่ใจแม่เต้นกว่าน้องอีกตื่นเต้น🥰

ดีใจด้วยนะคะ🥰🥰🥰🥰

พึ่งไปซาวด์มาค่ะเจอตอน 7สัปดาห์น้องมีหัวใจดวงน้อยๆเต้นจุ้บๆเริ่มเป็นตัวแล้วค่ะ

ดีใจด้วยนะคะแม่🥰🥰

6wน้องยังเล็กเท่าเม็ดข้าวสารอยุ่เลยจ้า ไม่ถึง1cm จะเห็นชัดขึ้นประมาณ10wค่ะ สู้ๆแม่

ขอบคุณแม่มากๆจ้า ตื่นเต้นอยากเจอน้องไวๆแล้ว🥰🥰🥰🥰

บ้านนี้9w ตัวน้องแค่3เซนเอง ตัวยังเล็กมาก 6w ใจเย็นนะคะ ไปซาวรอบหน้า เห็นแน่นอนค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ ลุ้นอีก1เดือนขอให้เจอน้องค่ะ🥰🥰🥰🥰

เจอน้องตอน 10 สัปดาห์ค่ะ ฝากท้องครั้งแรกตอน 6 สัปดาห์ ไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณแม่มากๆค่ะ🥰 รอๆอีกเดือนหน้าหมอนัดซาวใหม่ ขอให้เจอน้องค่ะ

ของเราซาวเห็นน้องตั้งแต่7สัปดาห์เลยค่ะตอนนี้33สัปดาห์จะ34สัปดาห์แล้วค่ะ🥰

ขอบคุณค่ะแม่🥰🥰

เราก็ไปฝากตอน6Wค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์กับจุดสีขาวแต่ก็ฝากท้องวันนั้นเลย

ขอบคุณจ้าแม่🥰