7 ตอบกลับ

ลุ้นๆ ของเราประจำเดือนต้องมาเมื่อวาน แต่วันนี้ยังไม่มาเลยแถมปวดท้องหน่วงๆๆ เหมือนจะมาแต่เป็นตกขาวสะงั้น 💆💆💆

อาการเหมือนกันเลยคะ ไม่กล้าตรวจ กลัวผิดหวัง

ช่วงนี้เราก็กำลังเอมปั๊มวันเว้นวันในช่วงไข่ตกอยู่เหมือน แถมใช้ที่ตรวจไข่ช่วย ลุ้นๆจ้าทุกคน

ขอให้สมหวังทุกๆคนจ้า

นี่รอมา10 เดือนจะเข้าเดือนที่11 แล้วค่ะ ป้ายแดงไม่มา2 วันแล้วค่ะ ลุ้นๆอยู่ค่ะถ้ามานี่แห้วเลย😅😅

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดมาวันนี้แต่ยังไม่มาคาดว่าน่าจะเลื่อน 2 วัน ปล่อยมา 10 เดือนแล้วจ้าา ยังไม่มาเลย!

สู้ๆจ้านี่ปล่อยมา3ปีแล้วคะก็ไม่มีพอมามีตอนสิ้นปีที่ผ่านมาก็ท้องนอกมดลูกปีนี้เอาใหม่เพิ่งเริ่มปล่อยได้แค่3เดือนตอนนี้จริงจังมากคะทั้งกินยาบำรุงทั้งนับวันไข่ตกทั้งแต่ของที่บำรุงต่างๆนาๆทั้งผักและผลไม้และนมที่ทำให้เราแข็งแรงๆ

ลุ้นด้วยจ้า บ้านนี้วันนี้ไม่ก็พรุ่งนี้ ป้าแดงจะมา ปล่อยมา 6 เดือนไม่ติดสักที

สู้ๆนะคะขอให้อย่ามาเลย

ลุ้นๆค่ะ เดือนนี้เรากำหนดมา 23 ขอให้อย่ามาเลย

VIP Member

ลุ้นๆๆๆเหมือนกันคะ ขออย่าให้มานะ สู้ๆๆๆนะคะ

อาการเดวกันเลยค่ะ