28 ตอบกลับ

ของเรา 37+6 วันนี้มีมูกเลือด แต่ไม่มีอาการเจ็บ กำลังรอดูอาการอยู่เหมือนกันว่าจะยังไงดี

ไปเลยค่ะแม่ อย่ารอ ถึงมือหมอให้เร็วที่สุดเป็นดีที่สุดค่ะ เราเคยเสียน้องไปตอน 37+5Wมีมูกเลือดแต่ไม่เจ็บปวดอะไรรอดูอาการ อีก2วันปวดจริงไปหาหมอน้องเสียชีวิตแล้วค่ะ เพราะรอนี่แหล่ะค่ะ เสียใจสุดๆเลย แม่รีบไปหาหมอเลยค่ะ ไม่อยากให้มาเสียใจทีหลังนะคะ

ไปหาหมอ​ ให้คุณ​หมอประเมินดูการขยายตัวของมดลูกคะ​ ชัวร์​กว่า​ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

เรามูกเลือกมาครั้งแรก หมอบอกว่าเป็นการเตือน อีก 5 วัน เจ็บจริงมาเลยค่ะ

VIP Member

นี่ก็เหมือนมูกเลือดแล้วนะคะ ไปหาหมอเลยค่ะไม่จำเป็นต้องรอน้ำเดิน

เคยไปแบบนี้ให้กลับมาเหมือนกันค่ะ เหมือนคุณแม่ เจ้าของกระทู้เลย เลยรอน้ำเดินปวดหนักๆค่อยไปทีเดียว

เหมือนกันค่ะวันนี้40+4น้ำยังใม่เดินเรยรอก่อนค่อยไปหาหมอค่ะ

รีบไปหาคุณหมอจ้า ไม่ควรรอนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ คลอดง่ายๆนะค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ ใกล้แล้วค่ะ

กลัวต้องไปนอนรอนานค่ะ เลย อยากปวดไห้ถึงที่สุดแล้วก่อไปค่ะ

ไปหาหมอเลยค่ะ..คุณแม่

ไปหาหมอเลยจ้าาแม่

ขอบคุ​ณจ้าา