142 ตอบกลับ

เปนคะแปลกเหมือนกันคะจนบางทีคิดว่าจะมีน้ำนมให้ลูกกินไหม

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แกะออกมาคิดกว่าเป็นขี้ไคลแห้งๆเกาะ

ดีแล้วค่ะที่แกะออกเพราะเวลาคลอดท่อน้ำนมจะได้ไม่อุดตัน

VIP Member

มีเหมือนกันค่ะเเต่เเกะออกหมดคิดว่ามันคงเป็นสิ่งสกปรก

ลองเอาหัวนมแช่ไปในน้ำอุ่นค่อนร้อน แล้วค่อยๆปั่นดูค่ะ.

มีค่ะ แม่บ้านนี้แกะออกแล้วก้อเช็ดทำความสะอาดเบาๆค่ะ

ติ่งเนื้อ มั้ยคะ เป็นเหมือนเราเลย เต้ม คอเม้ดเล้กๆๆ

เป็นเยาะค่ะ แฟนมักว่าเราไม่ขัดขี้ไคล เพราะมันหนา

บ้านนี้เป็นก้อนขาวๆแห้งๆมีน้ำนมเริ่มซึมออกมาค่ะ

ทำความสะอาดหัวนมไหมค่ะใช่ผ้าชุบน้ำอุ่นๆเช็ดเบาๆ