21 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะ ตั้งแต่ท้องได้3เดือนจนตอนนี้น้องได้16วันแล้ว อย่าเครียดนะคะพักผ่อนเยอะๆ😍😍

ทำตามคำเเนะนำของหมอนะคะ ✌️✌️

ตอนนี้เราก้อเปนยุ นอนยุ ร.พ 4วันแร้ว เลือดยังม่หยุดไหลเรย..แม่ๆพักกันกี่วันค่ะเลือดถึงหยุดไหล

ขอเราไหล.เปนเลือดสดๆเรยค่ะ

ห้ามยกของนอนพักอย่างเดียวค่ะเราก้อเคยเป็นค่ะตอนนี้13วีคแข็งแรงมากค่ะ

แม่พักผ่อนมากๆนะคะ ยิ่งเครียดก็ยิ่งเสี่ยงจ้า สู้ๆนะคะ

พักผ่อนเยอะๆๆ ทำใจให้สบาย ห้ามเดินหรือเคลื่อนไหวมากๆๆ

ของแม่มีอาการยังไงบ้าง เราก็เปนค่ะ

ทำจัยสบายๆๆนะคุนแม่. อย่าเคลียด

VIP Member

ทำใจให้สบาย ทำตามที่หมอแนะนำนะคะ

VIP Member

ทำใจให้สบายนะคะ พักผ่อนเยอะๆ ค่ะ

VIP Member

ทำตามที่หมอแนะนำคะ