24 ตอบกลับ

กันยายนเหมือนกันค่ะตอนนี้รอตรวจอีกครั้งว่าน้องจะเป็นผู้ชายหรือผู้หญิง17สัปดา2วันคลอด24กันยายน

บ้านนี้ก็ตรวจมาก็ยังโด่เหมือนเดิม เดี๋ยวรอวันที่ 27/4/64 จะซาวอีกทีน่าจะรู้ชัดๆ😂

กี่w คะแม่ บ้านนี้30กย. ยังไม่ได้ไปซาวด์ดูเพศเลยจ้า พึ่งจะได้16+3 กลัวยังไม่เห็น

ดีจังค่ะ บ้านนี้คุณหมอรอซาวด์ให้ตอนครบ20wค่ะ รอต่อไป😊

บ้านนี้โด่แบบนี้เลยแต่แม่ลุ้นให้เป็นสายสะดื้อมาก บ้านนี้อยากได้หญิง😂

แม่ๆทีมกันยา ได้ลูกชายกันหมดเลย5555 ของแม่จะได้ชายไหม รอลุ้นค่ะ 17+1 27กันยา

ปีนี้สงสัยปีเด็ก ผู้ชาย คนรอบๆข้างก็ได้ชายหมดเลย

ทีมกันยายน และ ผู้ชายเหมือนกันเลยค่ะ ของแม่บ้านนี้ น้องโชว์ไข่ อิอิ

บ้านนี้ไม่เห็นไข่ โชว์แต่หนอนน้อยๆ😂

กันยาเหมือนกันรอตรวจพรุ่งนี้จะใด้รู้ไม่น่าแม่อดใจไม่ไหวละนิ

ตื่นเต้นแทนเลยจ้า😍😍😍

9กันยา บ้านนี้ผู้ชายจ้า รู้เพศตอน16+3ค่ะ ซาวด์ทุกเดือนจ้า😁

ยินดีด้วยจ้า 🎉 แข็งแรงๆนะคะ

บ้านนี้คลอดกัน9/9/64จ้า ยังไม่ซาวดูเพศเลยคะรอลุ้น❤️

คลอดวันเดียวกันเลยค่า😍😍

บ้านนี้ก็กลัวค่ะ5555 กลัวจะดป็นสายสะดือน้อง

อันนี้ไปซาวตอน 18wค่ะ ก็ยังโด่อยู่😂

แบบนี้หญิงหรือชายขอถามด้วยคนน😅

หญิงค่ะ