66 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะ คุณพ่อท้องใหญ่กว่าแม่อีก🤣🤣

ทำไมกางเกงมันรัดท้องเเม่จนกิ่วห้อยเเบบนั้นเลยอ่ะ

บ้านนี้จ้าแฟนนึกว่าได้เก้าเดือนแล้วแฟนเค้า114โล

ตกลงดูไม่ออกเลย ใครท้องกันแน่ ที่บ้านก็เป็นจ้า

บ้านนี้ดูเหมือนพ่อบ้านจะคลอดก่อนนะค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ สามีบอกว่าเราจะโตไปด้วยกัน555

บ้านนี้ก็เป้นค่ะ จนคนแถวบ้านทักสรุปใครทัอง 😂

ชวนสามีถ่าย สามีไม่ยอม 🥺🥺 สามีเขินกล้อง5555

น่ารักมากเลยค่ะ 😁😁 คุณพ่อกี่เดือนแล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้คาดว่าคุณพ่อน่าจะคลอดก่อนค่ะ🤣🤣