10 ตอบกลับ

ส่วนใหญ่แฝดจะมาจากฝั่งผู้หญิงค่ะ ไปซาวดูหรือยังคะ 7วีคเห็นถุงและหัวใจเล็กๆแล้วค่ะ ถ้าแฝดก็เห็นถุงตั้งครรภ์ 2ถุง หัวใต2ดวงเต้นค่ะ

ยังเลยคะ วันหยุดเด่วจะไปลองซาสดู😊

บ้านนี้พ่อเป็นแฝดคุณหมอบอกว่าแฝดจะมาจากฝั่งแม่ค่ะตอนนี้ก็มีน้องเหมือนกันแต่ไม่แฝดจ้า

บ้านนี้พ่อเค๊่าก็มีแฝดค่ะก็ไม่ได้แฝดนะคะ... ส่วนแฝดอีกคนมีลูก2คนก็ไม่ใช่แฝดค่ะ

ขอบคุนค่ะ😂

เราแฝดแต่ท้องไม่แฝดนะคะ พี่สาวเราก็ไม่แฝดค่ะลูก2 แล้ว น่าจะอีกชุดนึ่ง

มีสิทธิ์ แต่ไม่เสมอไป ปกติมีหน้าท้องอยู่แล้วหรือเปล่าคะ

ก้มีนิดหน่อยคะ แต่ไม่เยอะ

ก็ไม่เสมอไปนะคะ รอไปตรวจดีกว่าค่ะ ชัวร์สุด

ขอบคุนค่ะ

ส่วนใหญ่มาจากพันธุกรรมฝั่งแม่มากกว่าค่ะ^^

ยินดีค่า^^

พันธุกรรมแฝดต้องมาจากทางแม่ค่ะ

ขอบคุณคั

ตามค่ะ รอลุ้นเหมือนกันค่ะ

😊😊😊😊

มีโอกาสจ้าลองซาวด์ดูค่ะ