38 ตอบกลับ

อิจฉาจังค่ะ บ้านนี้ไม่ทำรัยเลยนอกจากนอนเล่นเกม

บ้านนี้พ่อบ้านเป็นกู๊กค่ะแม่เลยสบายไปค่ะ😀😀😀😀😀

ดีจัง

อิจฉาจัง สามีน่ารักดูแลดี ผิดกับบ้านนี้เลยค่ะ>

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้นานๆพ่อบ้านจะทำให้กินที 🤣

พ่อบ้านนี้ชอบทำมากเลย

บ้านนี้สั่งให้หาซื้อมาอย่างเดียวจ้า😁😁😁

มีความแอบอิจฉาแม่บ้านนี้จังเลยค่ะ☹️☹️☹️

จะลองดูค่ะ

หัวอกเดียวกันเลยครับ สู้ๆนะครับมิตรสหาย

คับผม😊

VIP Member

บ้านนี้ ทำตั้งแต่ก่อนท้อง จนท้องเลยจร้า

พ่อบ้าน บ้านนี้เห่อลูกมากเลยไม่ให้เมียทำอะไร ถ้าพลาดลื่นล้มมาจะซวย

บ้านนี้ไม่ทำค่ะแต่ชอบซื้อให้กิน

ดูแวบแรกนึกว่าเด็กน้อยทำกับข้าว55