31 ตอบกลับ

เทอร์โบชื่อน่ารักตั้งตามที่พ่อแม่ตั้งให้ดีกว่าอย่าไปสนใจคำคนเลยปวดประสาทเปล่าๆคะ

ลูกเราจะตั้งอะไรมันก็เป็นสิทธิ์ของเราค่ะ ลูกบ้านนี้ยังชื่อน้องกะจัวเลยค่ะ 55555

หลานค่ะชื่อเทอร์โบ เก่งฉลาดดื้อมาครบค่ะ ไม่น่าเกี่ยวกับชื่อนะค่ะ

คุณพ่อ แม่ ชอบชื่อไหนตั้งเลยค่ะ โนแคร์ค่ะ ลูกเราไม่ใช่ลูกเค้า 😊

เทอร์โบ ชื่อน่ารักดีค่ะ พ่อแม่ตั้งให้ประเสริฐที่สุดแล้ว :)​

ลูกเราค่ะแม่ เรามีสิทธิ์จะตั้งยังไงก็ได้

ชื่อเท่ดีค่ะแม่แปลกด้วย​ไม่ค่อยมีคนตั้ง

ปัญญาอ่อนตรงใหนคะ ตั้งไปเถอะค่ะลูกเรา

เป็นปัญหาของเขาคัฟ ไม่ใช่ปัญหาของเรา

น่ารักดีออกตั้งตามใจเราค่ะ ดีที่สุด