20 ตอบกลับ

VIP Member

กินจนคลอดก็ไม่ดำค่ะ ขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์และบุญวาสนาล้วนๆ แต่อ้วนกับเบาหวานไม่แน่ค่าาา😂

ถ้าพอแม่ไม่ดำไม่ต้องห่วงค่ะ สีผิวน้องมาจากพันธุกรรมค่ะไม่เกี่ยวกับอาหารที่ทานค่ะ

มันไม่เกี่ยวนะคะ 55. ถ้าทานผักเยอะอย่างแม่ลูกก็เขียวสิคะ ทานได้คะระวังน้ำตาลก็พอ

อยู่ที่กรรมพันธุ์ของพ่อแม่ล้วนๆจ้า ไม่เกี่ยวกับอาหารที่กินเข้าไปเลยจ้า

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ เราก็ชอบมากพอท้องกินแทบทุกวัน จนหมอให้งดเลยค่ะ

ถ้าพ่อแม่ขาว ไม่มีทางดำหรอกค่ะ สัผิวขึ้นอยู่กับพันธุกรรมค่ะ

ถ้าชาวฝรั่งกิน แล้วลูกคลอดมาเป็นนิโกร ก็ไม่ใช่ละค่าแม่555😆😆😆

ความเชื่ออะค่ะ ตลกดี😁😆😆😆

ไม่เกี่ยวนะคะ แต่ระวังเรื่องน้ำตาล เดี๋ยวเป็นเบาหวานได้

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะแม่.แต่ระวังเรื่องน้ำตาลด้วยนะคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ อยู่ที่พื้นฐานสีผิวคุณพ่อคุณแม่นะคะ