126 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่ อีกไม่นานจะได้เจอน้องแล้ว ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ ✌️✌️

เพิ่งผ่าเดือนที่แล้วคะครบเดือนวันนี้สู้ๆนะคะเห็นน่าลูกก้อมีกำลังแล้วคะ

ขอให้การผ่าคลอดผ่านไปได้ด้วยดี​ แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

สู้ๆค่ะจะเจ็บมากแค่วันแรกค่ะเพิ่งผ่ามาได้4วันเหมือนกันค่ะ

ไม่ต้องกลัวค่ะแม่เดี๋ยวยุ่งกับลูกก็ลืมความเจ็บเองซะงั้น

สู้สู้นะคะคุณแม่ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆคะแม่ หลังคลอดปวกแผลนิดเดียว พยายามลุกเดินบ่อยคะ

ขอให้ผ่าคลอดผ่านพ้นด้วยดี แข็งแรงปลอดภัยทั้งคู่นะคะ

สู้ๆนะคะแม่อีกนิดเดียวก็ได้เจอหน้าตัวเล็กแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้ก็อาจจะได้ผ่า เพราะน้องท่าก้น