9 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะ แต่พยายามซับหน้า ล้างหน้า แล้วก็ทาแป้งกันความมันบ้างเป็นบางครั้งค่ะ หลังหน้ามันจะมีสิวเล็กน้อย ต้องคอยดูแลดีๆค่ะ 💪

ตอนนี้มัน แต่ไม่มีสิว ก่อนที่จะมันคือหน้าแห้ง มีสิวแค่ตรงคาง 🤣😅 คืองงมาก ท้องแรกด้วย หลายอาการมากค่ะ

หน้ามันมากค่าาดึกๆต้องลุกขึ้นมาล้างหน้าใหม่อีกรอบแถมสิวบานเลยค่าาาตอนนี้ไม่อยากพบเจอใครเลยคะแม่ 😂

เป็นค่ะ ตื่นนอนทุกเช้าซับหน้าตลอดเลย ท้องแรกไม่มัน แต่ท้องสองมันเหยิมเลย

เหมือนกันค่ะ หน้ามัน สิวขึ้นเยอะมาก ก่อนท้องไม่เป็นนะคะ🥹

ลองใช้ เซราวีนะค่ะ ขวดสีฟ้า ตามวสัน

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ก่อนท้องไม่เป็น

งงหนักมาก แลเวล้างหน้ารู้สึกไม่เกลี้ยงเลย😅

หน้ามันเหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ มันไวมาก ทาแป้งแปปๆหน้ามัน

ส่วนนี่หน้าแห้ง😂

เป้นคะ