768 ตอบกลับ

แม่ยังสับสน "ดอกกะหล่ำ" หรือ "กะหล่ำดอก" #จะอะไรลูกแม่ก็ตัวเท่านี้แหละ

ชื่อน้องแกงส้มดีมั้ยน้าาา เพราะแม่ชอบกินแกงส้มใส่ดอกกะหล่ำมาก😍🥘🥦

ขนาดเราเเค่ผักกาด เเต่ฉลาดเเน่นอนรับรองได้ เพราะเเม่คิดเลขทุกวัน 555

มะเขือม่วงน้อยของแม่ พ่อแม่และพี่ชายของหนูรอหนูมาอยู่ด้วยกันนะ💞💞

สับปะรด 32วีค🍍 แล้วจ้า เดี๋ยวอีกไม่กี่สัปดาห์หนูจะออกมาแล้ว 😉👶🏻

papaya คือของหวาน แต่ MA dear baby👶💓 คือที่สุดของหัวใจ #แคปชั่นเกี่ยวกันมั้ยอะ555

ไม่รู้ว่าองุ่นเปรี้ยว หรือองุ่นหวาน ลองรับไปทานกันซักพวงมั้ยคะ ☺ 😂

เจ้าข้าวโพดตัวน้อย🌽🌽 เดี๋ยวก็จับมาปิ้งซะเลย ชอบเตะแม่ดีนัก😘😘

ตัวเท่านี้ ดิ้นเก่ง ถีบเก่ง ออกมาจะหยิกแก้มให้เเดงเลย #น้องมะพร้าว

ปาล์มมี่อ่ะซ่อนกลิ่น แต่ในท้องเราอ้ะซ่อนเด็ก5555. 🤗💗👶 ต้าวสัปประรด.