2 ตอบกลับ

เป็นพาหะธาลัสซีเมียทั้งคู่เหมือนกันค่ะ ไม่ได้ตรวจต่อด้วยเพราะค่าใช้จ่าย หมอบอกได้แค่ว่าต้องรอดูผลกันไป มีโอกาส 75% ที่น้องจะแข็งแรงค่ะ สู้ๆนะคะ อย่าเครียดอย่ากังวล ดูแลตัวเองให้ดีที่สุดค่ะ

หมอนัดเราไปเจาะเลือดวันที่ 10.พ.ค นี้หมอจะตรวจดูให้แน่ใจอีกทีค่ะ.

ี่นี่ก็เป็นเหมือนกันนะล่าสุดแฮงคึดหลาย...มดลูกเกาะต่ำมีเพศสัมพันธ์แล้วมีเลือดออกมีเหยื่อเป็นเส้นออกมายาวประมาณ4-5ซม.เหมือนน้ำอสจ.ผู้ชายลูกเราจะเป็นอะไรไหม

มีเพศสัมพันธ์ช่วงกำลังท้องไม่ดีนะคะ เพราะอาจจะเกิดภาวะแทรกซ้อนได้ และเกิดการท้องนอกมดลูกอีกด้วย เท่าที่ฟังจากหมอมานะคะ.