25 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวกันเลย ตอนนี้แม่กับลูกคนละคนกันแล้วค่ะ แม่คิดถูกแล้ว แม่กินน้ำเย็นได้ปกติค่ะ ไม่เกี่ยวกัน น้องมีไข้ ทานยาลดไข้ดีแล้วค่ะ หรือแปะเจลลไข้ได้นะคะสำหรับเพิ่งทำวัคซีนมีไข้อ่อนๆถือว่าปกติ

ไม่เกี่ยวค่ะ น้ำเย็นเข้าร่างกายแม่ไปลงกระเพาะก็เลิกเย็นแล้วค่ะ ไม่มีความเชื่อมโยงใดๆกับการที่แม่กินน้ำเย็น จะทำให้นมเย็น? เราไม่ได้เอานมเราไปแช่ตู้เย็นค่ะแม่ กินได้นะคะ

ถ้าเอาจากสต้อกมาละลายให้หายเย็นแล้วก็ทานได้ปกติไหมคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ ข้อมูลมั่วมาก เจอเหมือนกันห้ามกินน้ำเย็น เเต่เราก็กินค่ะกินน้ำเย็นทุกวันอะไรที่เป็นความสุขทำไปเถอะค่ะ น้ำนมจะออกดี

ทางนี้ลูกไปฉีดวัคซีน4 เดือนมา เป็นไข้วันเดียวก็หายค่ะ แม่ทานน้ำเย็นปกติ ส่วนลูกคอยเช็ดตัวเรื่อยๆค่ะ

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ กินได้ปกติค่ะ น้องน่าเอ็นดูมากค่ะ😍😍

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะคะแม่ ขอแค่แม่ดื่มน้ำสะอาดก็พอค่ะ

Super Mum

กินได้นะคะ ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ แม่เข้าใจถูกแล้ว 👍

เกี่ยว​ไรกับน้ำเย็น​อ่ะแม่ คนทักนี่ก็รู้​ดีนะคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ คนก็พูดไปเรื่อย บ้าบอ

5554ใครบอกคะ​ ตบปากเลย​ ว่าไปเรื่อย