53 ตอบกลับ

น่าเกียจน่าชังจังเลยค่ะ​ อยากได้​ ผู้หญิงเหมือนกันแต่ไม่รู้จะได้ไหม​ แอบหวังนิดๆค่่ะ

อยากแตกบ้างจังเลยคะ ตอนนี้ได้แต่ส่องรูปเด็กน้อยบ้านอื่นๆ 💕

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ว้ายยสาวน้อยน่ารักน่าชังจังเลยคะ

ยินดีด้วยค่ะ เก่งมากเลย คุณแม่คลอดตอนกี่weekค่ะ

40w1dค่ะ กระตุ้นปากมดลูกวันที่5สิงหา 6สิงหาก็คลอดเลยค่ะ

น่าเกียจน่าชังจังเลยค่ะ ดีใจด้วยนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยคร่า 💓🎉 คลอดกี่วีคคะคุณแม่

ขอให้น้องกับคุณแม่สุขภาพแข็งแรง​เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แข็งแรงไวๆนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักมากค่ะ

VIP Member

จิ้มลิ้มจังเลยค่ะสาวน้อย😘😘😘😘

ยินดีด้วยค่ะ.นน้องน่ารักจังเลย