103 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ ทั้ง2ท้องเลยคะเป็นเยอะมาก พอคลอดน้องแล้วก็หายคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ส่วนตัวคลอดน้องได้สัก3เดือนแล้วถึงจะหยุดขึ้นค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นหน้าจร้า​ คอดำรักแร้ดำ​ อดทนคะรอคลอดเราจะกลับมาสวย

เป็นเหมือนกันค่ะ หนักมากแต่ดีที่ขึ้นแค่ข้างหลังข้างหน้าไม่มี

ของเราขึ้นตอนไตรมาส​แรกและสอง​เยอะ​มาก พอใกล้​คลอด​ไม่ขึ้นแล้ว

บ้านนี้ช่วง1-2ไม่เป็นค่ะ ช่วง 3 ใกล้คลอดหนักเรย 😂

VIP Member

เป็นค่ะ​ ตอนแรกเป็นที่หน้าพอหน้าหายเข้า6เดือนไปขึ้นที่หลัง

เป็นค่ะ ทั้งสิวขึ้นเต็มหน้าเลยเป็นสิวผดๆ ย่าว่าคงได้ลูกชาย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะขึ้นยันหน้าท้องหน้าอกคอก็ดำขึ้นเรื่อยๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นตั้งแต่30วีคตอนนี้35+2ยังขึ้นเอยู่เลยค่ะ

นี่ก็ขึ้นอยุ่ค่ะหนักเรย 36 วีคแล้ว

เดี๋ยวหายไปเองค่ะ อย่าแกะอย่าเกานะคะเป็นแผลเป็นค่ะ😭ทำมาแ

มันจะทิ้งรอยดำนะแม่ ทนเอาเดี๋ยวมันหายเองจ้า