103 ตอบกลับ

หายจ้าา ตอนท้องแก่ของแม่บ้านนี้ขึ้นเต็มหลังแล้วคันมาก พอคลอดน้องได้เดือนนึงตุ่มที่หลังก้อหายไปเองจ้า

ขอบคุณนะค้า

เป็นเหมือนกันค่ะติ่งเนื้อเต็มไปหมดเลยท้องลูกชาย แต่เห็นที่พี่ทำงานบอกหายนะค่ะหลังคลอด

แค่สิว​ บ้านนี้กระเนื้อขึ้นหน้าขึ้นตัว​ นีาลูกจะขวบละยังยุบไม่หมด​ คงต้องเลเซอร์​😅😅

เราเป็นตอนใกล้คลอด คันตามมือและหลังมากค่ะ หลังคลอดก็ยังเป็นอยู่ เป็นทั้ง 2 ท้องเลยค่ะ

เครียดเรยค่ะ 😂

เป็นเหมือนกันค่ะขึ้นแต่ที่ต้นขา แม่บ้านนี้ไม่คันค่ะ แต่เห็นแล้วมันขัดหูขัดตา 555

เป็นค่ะเป็นเยอะด้วย เดี๋ยวหลังคลอดแล้วมาอัพเดตนะคะว่าหายไหม ใกล้คลอดแล้วค่า

เป็นค่ะทั้งหน้าทั้งหลัง ท้องแรกก็เป็นได้ผู้ชาย ตอนนี้ท้อง2ก็เป็น สงสัยจะชายอีก

เค้าพึ่งมาเป็นช่วงไตมาสสุดท้าย 😂

คลอดลูกไม่เกิน2เดือนก็หายเราก็เป็นเเต่หายเเล้วเหลือเเต่จุดดำต้องรักษาต่อไป

น่าจะต้องรักษารอยดำเหมือนกันแน่เรนค่ะเกาด้วยแกะด้วย 🥺

เป็นเหมือนกันคะ แต่ขึ้นหน้าอก พอหายก็ทิ้งเป็นตุ่มนูนดำๆน่าเกลียดมากเลยคะ

เป็นค่ะ อาบน้ำเสร็จพยายามซับน้ำที่หลังให้แห้งอย่าให้อับชื้นค่ะ