11 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟสีเหลืองคะไม่แพ้แถมราคาไม่แพงด้วยคะแต่ส่วนมากแม่บ้านนี้จะใส่กางเกงผ้าอ้อมให้ลูกแพมเพิสใส่แต่ตอนกลางคืนคะ

babylove ลูกใช้ไม่เคยแพ้เลยใช้แต่ยี่ห้อนี้ ถูกด้วยส่วนมามี้ลูกใช้ผื่นขึ้นและแดงคัน สงสัยไม่ถูกกะของแพง อิอิ

สนใจ แพมเพิส ไซส์ NB ของ mamypoko ไหมคะ ใช้ไม่ทันค่ะ แพคใหญ่ 84 ชิ้น 500 บาทส่งฟรี แถมแพมเพิสของ kirakira ด้วยค่ะ มากกว่า 10 ชิ้น

ขออนุญาตส่งต่อ ของใหม่นะคะ babylove tape s ยกลังลังละ 890 รวมส่งนะคะ ราคาปกติ 1197บาท ลูกสาวเปลี่ยนไซส์ m ไม่ได้ใช้แล้วค่ะ

ถ้าถามระหว่าง 2 ตัวนี้เราใช้ mamy poko ค่ะ แต่ถ้าตัวหลักที่ใช้ประจำเลยคือของ kira kira ค่ะ จัดโปรใน shopee บ่อยมากค่ะ ใช้ดีค่ะ

ยินดีค่า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-48793)

ลูกบ้านนี้ใช้ 2 ยี่ห้อเลยค่ะ มามี่ โปโก๊ะ กับ เบบี้เลิฟ

ลอง ห่อเล็กก่อน ค่อยซื้อห่อใหญ่ เผื่อลูกใช้ไม่ถุกคะ

ลูกบ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟจ้า ใช้ดีมากเลย

บ้านนี้ใช้babyloveจ้าาลูกไม่แพ้เลย