9 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวค่ะ ลักษณะท้อง อาหารการกิน เรื่องแพ้ท้องไม่ได้บ่งบอกถึงเพศลูก บ้านนี้แพ้หนักจนต้องออกจากงานกินไม่ได้แม้กระทั่งน้ำใครๆก็ทักลูกสาวแน่เลยเพราะคนแรกไม่แพ้เป็นผู้ชาย คนที่2ก็ยังเป็นผู้ชาย

ขอบคุณมากค่ะ เราก็กังวลเลยค่ะพี่ที่ทำงานมาทัก

อาการแพ้-ไม่แพ้ แพ้มาก-แพ้น้อย ไม่สามารถบอกเพศได้จ้า บ้านนี้แพ้หนักมากเหมือนกัน แต่ได้คนล่ะเพศ

ขอบคุณมากนะค้า เราจิตตกไปเลยพี่ที่ทำงานทัก

ของเราท้องแรกลูกสาว ไม่แพ้เลย แต่ท้องนี้แพ้หนักมาก น้ำหนักลงไป 5 โล ได้ลูกชายจ้าาา

ขอบคุณนะค้า☺️

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้ ได้ผู้ชาย ท้องสองแพ้หนักมาก ได้ผู้หญิง ตอนนี้ 28 วีคแล้วค่ะ

งื้อ ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค้า😊

ไม่เห็นจะเกี่ยวกันคะ เราไม่แพ้ไม่เคยอ้วกปกติดีทุกอย่าง ซาวด์ได้ผู้หญิง

รอซาวด์ดูดีกว่านะคะ การแพ้ท้องมันบอกอะไรไม่ได้คะ555คุณแม่

ไม่เกี่ยวกันค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลย ได้ลูกสาวค่ะ

ใช่ค่ะ กินได้ทุกอย่าง ไม่มีอาการแพ้เลย

เป็นเพราะฮอร์โมนจ้าแม่ ไม่มีข้อมูลอิงเรื่องเพศเลย

ขอบคุณมากนะค้า

ไม่แพ้ท้องเลย ได้ชายค่ะ😅

ใช่ค่ะไม่แพ้ไม่ปวด 7เดือนกว่าแล้วยังเหมือนวิ่งได้อยู่เลย ติดที่โดนห้าม😂

แม่แพ้หนักมาก ได้ ช ค่ะ

แม่มีวิธีรับมือกับอาการแพ้ยังไงบ้างคะ