67 ตอบกลับ

ยังพอมีเหลือบ้างไหมคะ ทางนี้เตรียมได้นิดเดียวค่ะ ทรัพย์มีน้อยค่ะ ค่าส่งคิดยังไงบอกนะคะ

ยังทันไหมค่ะ หรือปล่อยหมดแล้ว32วีคแล้วไม่ได้เตรียมอะไรเลยมือใหม่จริงๆถ้าไม่มีครอบครัวคอยช่วยต้องแย่แน่ๆ

แอดไลน์มานะคะ พอดีแม่เลี้ยงน้องด้วยเลยไม่มีเวลาตอบ😅 แม่บ้านไหนไม่ติดอะไรทักมาได้เลยค่ะ

เราก็โดนไปแล้ว170 โอนไปชื่อ ชื่อ อาริสา การะเกษ ไม่ทันระวังสุดท้ายโดนหลอกอีกแล้ว ค่ะ

คนแบบนี้ไม่เจริญค่ะหากินกับคนท้อง ของเค้าโพสต์ถามในกลุ่มได้นะคะว่าเค้าส่งให้จริงๆมั้ย😊

บ้านนี้หาชุดคลุมท้อง ตอนไตรมาส3 จะได้ใส่ แต่เสื้อเด็กเอาของหลานให้ลูก+ซื้อเพิ่ม

ชุดเดรสขิงเค้าไตรมาส3น่าจะใส่ไม่ได้คะแม่ แต่มีกางเกงคนท้องนะคะน่าจะใส่ได้

ค่าส่งเท่าไหร่คะ บ้านนี้ลูกสาว 21วีค ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ

ทำเป็นคุยกับเราดีล่าสุดเค้าบล็อคไปแล้วค่ะ

ขอรับได้ไหมแม่ จะคลอด3มกรา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย แฟนทำงานคนเดียว

บ้านนี่สนใจคะ เพิ่ง4เดือนค่ะยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะแม่😄

แอดไลน์มาได้เลยค่ะแม่ พอดีเค้าเลี้ยงตัวเล็กด้วยไม่มีเวลามาตอบเม้นท์เลย😅

สนใจค่ะแม่ ตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่ได้เตรียมของลูเลยค่ะ #ลุกสาว

ทักมาค่ะแม่😊

สนใจคะได้ลูกสาวตอนนี้8เดือนแล้วคะ อยากได้เสื้อผ้าลูกสาวคะ

ไม่เป็นไรแล้วคะแม่พอดีซื้อครบหมดแล้วคะ แม่ให้คนที่เขาขาดได้เลยคะ

สนใจค่ะเเม่เสียค่าส่งยังไงค่ะ อีก8วันก็จะคลอดเเล้วค่ะ😅