16 ตอบกลับ

บ้านนี้ขาดแค่เดือนเดียวเพราะปกติก็มาบ้างไม่มาบ้างเลยไม่ได้สนใจ พอเริ่มเวียนหัว อ้วก เพลีย เลยตรวจดูท้องได้2เดือนแล้ว😂

บ้านนี้ขาดวันเดียวตรวจเจอ2ขีดจางๆค่ะแต่ก้อเห็นว่าขึ้น2ขีด ตอนนี้ 24สัปดาห์แร้วค่ะ

บ้านนี้ตรวจหลังมีอะไรกับสามีได้ 15วันค่ะ เพราะประจำเดือนมาไม่ปกติ

เราสองอาทิตย์ค่ะ มั่นใจว่าไม่ใช่เพราะ ปจด.เคลิ่อนตรวจเลย

เราจะตรวจไม่กล้าอะ คนพี่เพิ่งได้6เดือน ถ้าท้องอิ จะทำไงดี

ถ้ารอบเดือนปกติ​ ขาดวันเดียวท้องก็ขึ้นสองขีดค่ะ

บ้านนี้ขาด2วันตรวจขึ้น2ขีดแดงแจ๊เลยค่ะ

บ้านนี้ขาดไป2เดือนกว่าค่ะ ถึงค่อยตรวจ

บ้านนี้ขาด3วัน ขึ้น2 ขีดเข้มค่ะ

ตรวจได้เลยค่ะ ขอให้มีข่าวดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ🥰