8 ตอบกลับ

ลูกดิ้นจ้าบางทีตอดจนไม่ได้นอนจ้าลูกดีดตอนหนูท้องได้5เดือนดิ้นจนจุกเลยค่ะปวดท้องมากสู้ไม่แผ่วแถมกวนตีนใส่ตั้งแต่อยู่ใรท้องออกมาน้องเมินค่ะไม่คุยด้วย🥲

น้องดิ้นค่ะ ถ้าขยับไปทั่วพื้นที่ ถ้าเป็นจังหวะที่เดิม แปลว่าสะอึก เส้นเอ็นกระตุกเป็นไงคะแม่ 😅

😂 ทางนี้คุณพ่อบอกเหมือนกันค่ะว่านึกว่าแม่แกล้งเอ็นกระตุก //แต่จริงๆคือลูกดิ้นค่ะ

ถ้ารู้สึกที่ท้องคือลูกดิ้นค่ะ แต่ถ้าตรงอื่นคงเส้นเอ็นกระตุก5555

ถ้า บริเวณทั่วท้องคือน้องดิ้นค่ะ ถ้า บริเวณอื่นเส้นกระตุก

5เดือนน้องน่าจะเริ่มดิ้นแล้วค่ะ

น้องหน้าจะเริ่มตอดๆเเล้วค่ะ

น้องดิ้นค้าเเม่