33 ตอบกลับ

ดีค่ะแม่ ประหยัดกว่าซื้อข้างนอกเยอะ พวกช้อปปี้ ลาซาด้า พอแจกโค้ดลดราคา แม่ไม่เคยพลาดเลย 😁

บ้านนี้ซื้อออนไลน์ตลอดคะ เฟสบุคบ้าง ลาซาด้าบ้าง ช้อปปี้บ้าง ไม่ต้องออกไปเสี่ยงคะ

VIP Member

บ้านนนี้สั่งออนไลน์มุกอย่างเลยค่ะ เลือกยี่ห้อและรีวิวดีๆ ได้ของถูกใจทุกอย่าง

บ้านนี้สั่งออนไลน์หมดเลยค่ะ สะดวก สบาย ราคาถูก ตั้งแต่เสื้อผ้า ของใช้ ที่นอน

เราสั่งในออนไลน์ทุกอย่างเลยถูกและประหยัดด้วยแต่ต้องดูรีวิวดีๆก่อนสั่งนะ

แต่ที่นอนบางจ้าว ระวังนะ โอนตังไป ไม่ส่ง บล๊อคเฉยเลย แนะนำปลายทางค่ะ ดีสุด

ดีค่ะ สะดวกดี ไม่ต้องไปเลือกเองให้เสี่ยงโควิด แต่แม่ต้องดูรีวิวดีๆ นะคะ

บ้านนี้ก็สั่งออนไลน์ค่ะสะดวกด้วยกับสถานการณ์ตอนนี้ออนไลน์ดีก่าาา

นี่สั่งทุกอย่างค่ะ หมดไป8หมื่นแล้วค่ะ กะการชอปปิ้งออนไลน์😂😂😂

VIP Member

สั่งออนไลน์ก็ดีนะคะ ได้ของราคาถูกลง และสะดวกไม่ต้องไปเดินหา😊