11 ตอบกลับ

VIP Member

รอตรวจซ้ำอีก1สัปดาห์ก็ได้ค่ะ ถ้า2ขีดค่อยไปซาวด์อีกครั้ง ท้องอ่อนอาจจะไม่เห็นถุงตั้งครรภ์

VIP Member

รอตรวจซ้ำใหม่ค่ะ ถ้าแม่อยากให้ชัดเจนที่สุดแระนำตรวจเลือดที่รพ.เลยค่ะ บ้านนี้ก้ตรวจค่ะ

ตรวจใหม่ตอนเช้านะค่ะแม่​ ที่ตรวจอาจจะเสียก็ได้คะ อย่าคิดมาก​ ❤️

อัลตราซาวด์มาคะ ไม่เจอถุงตั้งครรภ์อะไรเลย กังวลมาก

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะเเม่. เดี๋ยวคงตรวจเจอเดี๋ยวตรวจไม่เจอ

เว้นระยะสัก 1 อาทิตย์แล้วค่อยตรวจใหม่นะคะแม่

สามารถตรวจครรภ์หลังมีเพศสัมพันธ์ได้ตอนไหนคะ

ขอบคุณค้าา😂

ฉี่แรกตอนเช้าจะให้ผลแน่นอนชัดเจนกว่าค่ะ

รอตรวจซ้ำค่ะ ถ้าชัวร์ไปเจาะเลทอด

ตรวจตอนเช้า ดีที่สุดคะ

VIP Member

ลองไปตรวจกับหมอนะคะ