18 ตอบกลับ

ควรสอบถามที่ที่คุณจะไปจดนะคะ เพราะที่ที่เราทำงานอยู่ต้องนำพยานมาเองด้วย

เราพึ่งไปจดมาค่ะ เขตระยอง ไม่ต้องมีพยานค่ะ เจ้าหน้าที่เป็นพยานให้

ถ้าเราอายุ19เเล้วเเฟนเราอายุ20สามารถจดทะเบียนสมรสด้วยตัวเองได้ไหมค่ะ

จด2คนยังไม่ได้ค่ะ ต้องมีผู้ปกครอง เพราะอายุยังไม่ถึง20

VIP Member

เราจดที่เขตทวีวัฒนา ต้องมีพยานไปค่ะ จนท.ไม่เป็นพยานให้นะคะ

VIP Member

เราได้เตรียมพะยานไปเองจ้า เขาไม่ให้จ้าหน้าที่เป็นพยานให้

จดไม่ต้องใช้พยาน หย่าใช่พยาน เท่าที่ทำมาค่ะ

ตอนเราไปจดก็ไม่ต้องน่ะค่ะ

ต้องมีพยานไปด้วยคะ 2คน