5 ตอบกลับ

ไม่นานค่ะ หนูพึ่งไปเมื่อวันที่9สิงหาหมอนัดอีกที่23สิงหาก่อนหน้านี้หมอนัด3อาทิตย์ไปแล้วเค้าก็เปลี่ยนให้เป็น2อาทิตย์ไปค่ะนัดหน้าหนูก็36+4ค่ะ แต่หนูอยากทราบว่าหมอซาวด์ให้ทุกเดือนไหมคะของหนูตั้งแต่รู้เพศหมอไม่ซาวด์ให้เลยค่ะน้ำหนักลูกก็ไม่เคยได้รู้เลยหลังจากที่ได้รู้เพศ

น่าจะเพราะสิ้นเดือนก็ครบกำหนดพอดี 38-39 วีคค่ะ ของเรา 32 วีคฝากเอกชน ก็ไม่ได้นัดทุกอาทิตย์นะคะ หมอนัดทุก 3 อาทิตย์ค่ะ นัดทุกอาทิตย์ไม่รู้จะไปทำไม😂😂

2อาทิตย์นัด 1 ครั้งค่าแม่น่าจะพอดีอยู่ค่าปกติค่าบ้านนี้ก็ 2 อาทิตย์ 1 ครั้ง 35 5 ค่าบ้านนี้นัดอีกที วันที่ 30 วันเดียวกันเลยค่า

ไม่นานค่ะ เราก็นัด3วีคเหมือนกัน ตอนนี้35วีคแล้วแต่ถ้ามีอาการผิดปกติ ไปก่อนนัดได้ค่ะ

นัดวันที่30อาจจะไปเช็คปากมดลูกค่ะ