28 ตอบกลับ

บ้านนี้เดือนตุลาของเดิมยังใหม่ๆยุเลยแทบไม่ได้ซื้อเลยค่ะ

ทยอยซื้อคะคุณแม่เพราัซื้อใกล้เหนื่อยอาจจะได้ของไม่ครบ

พอรุ้เพศก้อทยอยซื้อได้เลยค่ะ จะได้ไม่เสียตังก้อนทีเดียว

ถ้าบ้านแม่หรือแม่ไม่ถือเริ่มซื้อได้ตั้งแต่รู้เพศเลยจ้า

มกราเหมือนกันค่ะ ยังไม่ชื้อของเลย ควรจะชื้อเลยมั้ยคะ

VIP Member

มีโปร มีส่วนลดก็ซื้อก่อนเลยค่ะ ได้เซฟค่าใช้จ่ายด้วย

บ้านนี้ก้มกราคะ แต่ครอบครัวสั่งห้ามว่าอย่าพึ่งซื้อ

แม่ทีมมกราเหมือนกันค่ะ ว่าจะทยอยซื้อไปทีล่ะชิ้นค่ะ

มกราเหมือนกันค่ะ เริ่มซื้อตั้งแต่เดือนนี้ค่ะ

กำหนดคลอด10มกรา ทยอยซื้อเรื่อยๆตั้งแต่4เดือนค่ะ