51 ตอบกลับ

บ้านนี้8w3dค่ะของเราหมอซาวด์ทางช่องคลอดด้วยค่ะทำให้เห็นน้องชัดขึ้น

6 w ค่ะ ซาวด์ผ่านช่องคลอด เพราะหมอบอกว่าผ่านหน้าท้องอาจจะไม่เห็น

เจอตอน 6วีคค่ะ พร้อมเสียงหัวใจ ซาวหน้าท้อง ท้องแม่หนามากๆ หนัก88

บ้านนี้เจอตอน 5 สัปดาห์ หมอบอกดีนะคุณแม่ตรวจก็เจอน้องเลย

เคยซาวตอน8วีคก็ไม่เจอน้อง เหมือนกันค่ะมาเจอะตอน11วีคค่ะ☺

แม่บ้านนี้ ได้ 12 weekก้เจอเเล้วค่ะ หน้าท้องหนาเหมือนกันค่ะ

6สัปดาห์ 6 วันขนาดทารก 0.26 เซ็น พบหัวใจ ถือว่าปกติไหมคะ

ฝากตอน19wก็เห็นน้องพอดีเลยค่ะดิ้นโชว์ป้าหมอด้วย555

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน7วีค5วันก็เจอน้องเลยคะแม่🥰

เจอตอน 6w+1d ค่ะ พร้อมหัวใจ ซาวด์ผ่านหน้าท้อง