2 ตอบกลับ

VIP Member

เขาบอก คลินิคกุลพัฒน์ ดีค่ะ แต่เราฝากเอกชนที่หมอเดียวกันกับกุลพัฒน์อยู่แล้วค่ะ แต่ก่อนที่จะไปฝากครรภ์ เราซาวที่ รพ.ลานนาค่ะ ซาวเพราะอยากรูว่าท้องจริงๆน้องปลอดภัย ภาพชัดเจนดีนะคะ หมอก็น่ารัก เสียค่าใช้จ่ายเอง ประมาณ 1พันบาท ซาวเฉยๆไม่น่าเกินเพราะเราได้ยามาด้วย

ขอบคุณค่ะ😍

โรงพยาบาลใกล้หมอก็1000 นะคะ ซาว แจ้งขอซาวได้ แต่ถ้า 4Dจะ2500 บ้านนี้ไปซาวละน้องปิดหน้าหนีคุณหมอก็ไม่คิดเงินด้วยค่ะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่....เด๋วจะลองไปดูค่ะ😍