2 ตอบกลับ

แนะนำคุยกันตรงๆนะคะแม่ เรื่องแบบนี้มันทำให้บ้านพังมาหลายบ้านแล้ว พูดจริงๆคือคุณสามีไม่ควรทำแบบนี้อ่ะ เราอุ้มท้องลูกเค้าอยู่นะ แล้วเค้าจะมาทำกับเราแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ลองคุยกันดูว่าเราจะช่วยเค้าวิธีอื่นได้ไหม ในระหว่างนี้

ตอนนอนกับเราเค้าก้เฉยๆไม่ได้แสดงอารมแบบนั้นออกมา แต่ลับหลังเราเขาคุยกับคนอื่น

จริง ๆ ตรวจหลังคลอด ตรวจมะเร็งปากมดลูก ตรวจมดลูกเข้าอู่ คุมกำเนิดก่อนถึงจะมีได้ค่ะ แต่บางคนก็3เดือนขึ้นไป เพราะหลังคลอดเวลามีเพศสัมพันธ์มักจะเจ็บ

ค่ะ ขอบคุณค่ะ^^