9 ตอบกลับ

รีบหาหมอนะคะแม่ ควรเดินช้าๆ หรืองดเดินบ่อยช่วงนี้นะคะ งดวิ่ง งดยืนนานๆพักผ่อนเยอะๆๆๆ ไม่ยกของหนักกับทำงานหนัก แล้วก็งดเครียดจ้าแม่ บ้านนี้น้องเคยหลุดแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

หาหมอเลยคะ เคยเป็นท้องแรกภาวะแท้งคุกคาม หมอฉีดยากันแท้งให้ พยายามอย่าเดินบ่อย นอนพักผ่อนเยอะๆ

ขอบคุณค่ะ

เราเป็นค่ะ ไปหาหมอ หมอบอกว่าแท้งคุกคามค่ะ ต้องระวังตัวเองมากๆเลยค่ะตอนนี้

ขอบคุณค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือกออกสักหยดค่ะถือว่าอัตรายไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

ของหนูก็เป็น ก็ต้องไปหาหมอเลยคะ พอหนูรู้ว่ามีเลือดก็ไปเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไปซาว 3 รอบไม่เจอน้องแล้ว😰

มีอะไรออกมาไหมคะเช่นก้อนเลือด

น่าจะเป็นตกขาวนะคะ

ปรึกษาหมอเลยค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ