44 ตอบกลับ

16 wk อยู่ใต้สะดือบริเวณขอบกกน. นะคะ เข้า 20 wk จะหาน้องเจอง่ายมากๆเลยค่ะ

ใช้อยู่ค่ะ ใช้ดีมาก ได้ยินทั้งเสียงหัวใจ ทั้งเสียงน้องดิ้นเลยค่ะ

ขอนอกเรื่องค่ะซื้อเครื่องฟังเสียงน้องที่ไหนเเละราคาเท่าไหร่คะ

ใน ตต.ค่ะ 283 ค่ะ

ใช้อยู่คะ บีบเจลเยอะหน่อยก้จะได้ยินเสียงหัวใจลูกชัดขึ้น

ไม่ต้องเครียดค่ะ ขึ้นอยู่กับความหนา/บางของหน้าท้องด้วยค่ะ

แม่หาเจอแล้วค่ะ ขอบคุณคำแนะนำนะคะ

ได้ยินนะคะ แต่จะไม่ชัดมาก ถ้าอยากชัดๆต้อง 20 สัปดาห์ + ค่ะ

อายุครรภ์ยังไม่เยอะหาจุดยากมากค่ะแม่ น้องมีที่หนี

ใต้สะดือ มาทางด้านซ้ายค่ะแม่เราก็ใช้เครื่องนี้อยู่

บ้านนี้ใช้หูแนบค่ะถึงได้ยิน อายุครรภ์14สัปดาห์ค่ะ

เดี๋ยวตอนเย็นลองให้พ่อน้องฟังดูค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

เคยใช้ค่ะ ลองอยู่ที่เงียบๆ แล้วทำดูอีกทีค่ะ

บ้านนี้ก็หาไม่เจอคะ วนแล้ววนอีกยังไม่เจอ🤣