10 ตอบกลับ

มาบอกผลจ้า แห้วอีกรอบจ้า ป้าแดงมาตรงวันแป๊ะเลย วัดไข่ตกก้อแล้ว ทำทุกอย่างเอาหมอนรองเอยอะไรเอย จนท้อล่ะเนี้ย ร้องไห้หนักมาก ทำไมคนไม่อยากท้อง ท้องดีกันจัง คนอยากท้องไม่ท้องสักที เครียด 😩😩😩

ใช่ค่ะทั้งเหนื่อยและกะท้อค่ะทั้งลุ้นไข่ตก พอไข่ตกกะมาลุ้นอีกว่าจะติดมั้ย

VIP Member

ไข่ตกวันนี้​ 19กค.​ รีบxxxเลยค่ะ​ ดักอีก2วันถัดไปด้วย​ บอให้โชคดี

ขอบคุณคะ

วันที่19ตกแล้วค่ะ..เริ่มทำการบ้านเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตกแล้วค่ะวันนี้สีเข้มๆ ปฏิบัติการเลย

ขอบคุณคะ เดวจัดเบย

ที่วัด ราคาเท่าไรคะ

ยินดีค่ะ

น่าจะตก 19-20 นี่ล่ะค่ะ

เคคร่า ขอบคุณคะ

จร้ายินดีด้วยค่ะ

ตกแล้วคะวันที่19

ขอบคุณคะ

VIP Member

ตกวันที่​ 19​ ค่ะ

เราวัดวันที่ 20 ก้อเข้มเหมือนกันคะ เข้มกว่าอีก แต่ก้อจัดถึงวันที่ 21 เลยคะ เพื่อความชัวร์ 😁😁

จัดเลยค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ ปล่อยมานานปีกว่าๆแล้วเหมือนกันค่ะ ไปหาหมอ ติด แต่หลุดไปแล้วค่ะ มีบุตรยาก ท้อแท้ใจ