65 ตอบกลับ

ตั้งครรภ์ หรือ ไม่ตั้งครรภ์ ก็ไม่เป็นไรค่ะ อันหาข้อมูลมานะคะ แต่คุณแม่ต้องระวัง ถ้าวันไหนจะช่วยสามี ถามเขาก่อนว่าทานอะไรมาบ้าง เห็นเค้าว่า รสชาติ จะตามอาหารที่ทาน คุณแม่อาจอาเจียน มันจะไม่แฮปปี้ทั้งคู่ จะเสียความรู้สึกกันทั้งสองฝ่าย

VIP Member

ทำไม คนอื่นถึง ดูตลก make joke กับรสนิยมเซ็กของคนอื่นล่ะคะ บอกแค่ว่าไม่อันตรายก็พอ ไม่เห็นต้องมาMake joke อย่างงั้น อย่างงี้ บางเม้น เม้นหยาบมาก แหม อย่าให้รู้นะว่าทำเหมือนกัน แต่มาคอมเม้นเพื่อความสะใจ Shame on you มาก !!!

ถ้าแม่เป็นคนมาโพสตั้งคำถาม แล้วมาเจอคนcomment แบบนี้ มาหัวเราะใส่แบบนี้ เป็นแม่ แม่รู้สึกแย่นะคะ ซึ่งบางคนcomment ออกทะเลไปไกลมาก ทั้งๆที่ คำถามคือ อันตรายหรือไม่แค่นั้น

ถ้าลูกพูดได้ก็คงจะบอกว่า แม่กินอะไรรสชาติถึงปะแล่มๆ แปลกๆ 555 จริงๆ ไม่มีผลอะไรหรอกค่ะ ความชอบส่วนบุคคล พ่อแฮปปี้ แม่แฮปปี้ ลูกก็ย่อมจะแฮปปี้

VIP Member

ตอนแรกก็ไม่แพ้น่ะค่ะ พอมาเจอโพสนี้ขออณุญาติแพ้ท้องทันทีน่ะค่ะ🤮🤮นึกถึงเปียกลำใยเลยค่ะแม่

VIP Member

ดีสำหรับคนที่แพ้ท้องค่ะ​ ถ้ากลืนไปจะทำให้ไม่อ้วก​ วันไหนไม่ได้กินนำ้ของสามีอ้วกตลอดเลย

พึ่งเคยเห็นและได้อ่าน😅😅

VIP Member

มีแคลเซียมสูง ทำให้ร่างกายเเข็งเเรง ครึกครื้นทั้งวันค่ะ ไม่ส่งผลเสียอะไร55555

ไม่น่าจะมีผลนะค่ะ ทำไมแม่กลืนลง 😁😁😁 บ้านนี้ไม่มีอะไรกะสามีเลยค่ะเฉยๆไปเลย

ในแอปนี้มีข้อระวังบอกอยู่นะค่ะมีเซ็กได้ออรัลได้กลืนอสุจิได้จ้าา

VIP Member

ไม่มีผลค่ะ​ แต่อย่าเผลออีกนะคะ บางทีไม่สะอาด​ ห่วงลูกดีกว่าเนอะ

ไม่มีค่ะแม่ แต่ทำไมคุณแม่กลืนลงคะ บ้านนี้แค่กลิ่นก็อ้วกแล้ว555