28 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่ามีน้องคุณพ่อไม่กล้ามีอะไรกับแม่เลยค่ะกลัวกระทบลูก หลั่งนอกได้ก็จะดีค่ะ

บ้านนี้คุณพ่อไม่จัดตั้งแต่ได้4เดือนตอนนี้5เดือนแล้ว คุณแม่เซ็งเบยย..😂😂สงสัยกลัวจะโดนลูก😑😑...

แม่บ้านนี้ก็เซ็ง อิพ่อไม่ยอมทำเดือน1จะได้อยู่ครั่ง1บางเดือนก็ไม่ได้เลย

VIP Member

ไตรมาสที่ 2 สามารถมีได้ตามปกติค่ะ แต่ถ้าเข้าไตรมาสที่ 3 งดได้ควรงดค่ะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

VIP Member

หลั่งในตลอดคะ ตอนนี้จะ8เดือนแล้ว ก็ยังหลั่งในเหมือนเดิมคะ แต่ทำเบาๆไม่รุนแรงคะ

หลั่งในบ้างนอกบ้างคะ ถ้าสุขภาพดีหลั่งในแล้วไม่เจ็บหน่วงท้องก็ไม่เป็นไรหรอก

VIP Member

งดได้งดค่ะ น้ำอสุจิมีสารตัวหนึ่งมันจะทำให้คลอดก่อนกำหนดถ้าน้ำเข้าไปบ่อยๆ

VIP Member

หลั่งในตลอดค่ะ แต่ของบ้านนี้หลั่งในมำให้ตกขาวมีกลิ่นค่ะ ก็เลยฃดตอนไตรมาส3

เค้าก็มีมาเรื่อยๆจน26w. แล้วนะคะ ไม่เป็นอะไร ก็มีบ้างแล้วแต่คุณพ่อเค้าค่ะ 55

ไม่เปนไรค่ะเพราะถ้าหลั่งในเสดแร้วมันจะไหลออกมาจากอวัยวะเพศของคุนแม่จ้า

ค่ะขอบคุนค่ะ

บ้านนี้มีตลอดจน29Weekแล้วก็ยังมีอยู่หลั่งในตลอดมีการบ้านสัปดาห์ละ2-3ครั้ง