18 ตอบกลับ

กำหนด28พฤศจิ ลาสิ้นเดือนนี้ค่ะ พักผ่อนร่างกาย เพราะทำงานตลอดสงสารลูก

เดินมากเจ็บหน่วงใต้ท้องมากเลยค่ะ กลัวคลอดก่อนกำหนดด้วย กังวลเรยต้องขอลาสิ้นเดือน

บ้านนี้ลาก่อนคลอด2อาทิตย์ค่ะ กำหนด 7 พ.ย. ลาคลอด24 ต.ค ค่ะ

ทางนี้แอดมิด12คลอด13 กย.ลาวันที่9ค่ะเตรียมของคลอดค่ะ

จะลาวันคลอดเลยค่ะ เขียนใบลาเหลือลงวันที่ 🤭

กําหนดคลอดบ้านนี้25มคแต่ลาเดือนธันวาคมค่ะ

ผ่าคลอด26 ตค ค่ะ แต่ทำเรื่องลาคลอด 21 ตค ค่ะ

บ้านนี้ลาก่อนประมาณ1อาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้ลาตอน37w คลอด37+4w ค่ะ